
Taarifa ya Hatifungani Toleo la Kwanza – Bondi Yangu

Uwekezaji unafanyika kwa kujaza Fomu ya Maombi inayopatikana kwenye matawi ya Benki ya Azania; kwa mawakala wa 
Soko la Hisa la Dar es Salaam waliopewa leseni na Mamlaka ya Masoko na Dhamana (CMSA); au kwenye tovuti ya Azania 
www.azaniabank.co.tz

Maombi yatakamilishwa kwa kufanya malipo katika akaunti za benki ya Azania zilizoainishwa hapo chini:

1. Akaunti ya Kulipia

Wawekezaji wanashauriwa kuwasiliana na mawakala wa Soko la 
Hisa la Dar es Salaam wenye leseni kutoka Mamlaka ya Masoko, 
Mitaji na Dhamana (CMSA); wahasibu, wanasheria au washauri 
wengine wa masuala ya fedha kwa ushauri elekezi ili kufanya 
maamuzi sahihi ya uwekezaji.

Imetolewa Na:
Mkurugenzi Mkuu,
Azania Bank Plc,
Mawasiliano Towers,
20 Sam Nujoma Road,
P.O BOX 32089
Dar es Salaam, Tanzania.

www.azaniabank.co.tzcustomercare@azaniabank.co.tz | 0800 110 210
Connecting all your banking needs.

Benki Inayozidi Matarajio

TAARIFA KWA UMMA
TANGAZO HILI LIMEIDHINISHWA NA MAMLAKA YA MASOKO YA MITAJI NA DHAMANA (CMSA)

PROGRAMU YA HATIFUNGANI YA MUDA WA KATI YA
BENKI YA AZANIA PLC: TOLEO LA KWANZA - BONDI YANGU

Benki ya Azania inatoa taarifa kwa umma kwamba Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana (CMSA), katika kutekeleza 
majukumu yake chini ya Sheria ya Masoko ya Mitaji na Dhamana, Sura ya 79 ya Sheria za Tanzania, imeidhinisha Waraka wa 
Matarajio wa Programu ya Miaka Mitano ya Hatifungani yenye jumla ya Shilingi 100,000,000,000 (Shilingi za Kitanzania (Tsh) 
Billioni Mia Moja). Hali kadhalika, CMSA imeidhinisha Toleo la kwanza la Programu ya Hatifungani (Bondi Yangu), lenye jumla ya 
Tsh Bilioni 30  (ikiwa na uwezo wa kuchukua ziada ya Tsh Bilioni 15), itakayowezesha kupata fedha za kutekeleza miradi yenye 
malengo ya kimkakati kwenye sekta za uchumi zenye tija. 

Mtoaji: Azania Bank Plc

Jumla ya Kiasi: TSH 100,000,000,000 (Shillingi za Kitanzania Bilioni Mia Moja) 

Kiasi cha Toleo ya Kwanza TSH 30,000,000,000 (Kiasi kitakachozidi kitachukuliwa hadi Tsh 15,000,000,000)

Riba iliyopangwa (Kuponi): 12.5% kwa mwaka itakayolipwa mara nne kwa mwaka

Kiwango cha chini: TSH 500,000 (Shillingi za Kitanzania Laki Tano)

Tarehe ya Toleo: 16 Desemba 2024

Tarehe ya Kuiva kwa Hatifungani: 16 Desemba 2028

Tarehe za Malipo ya Riba: 16 Machi, 16 Juni, 16 Septemba, 16 Desemba

Riba ya Hatifungani: Asilimia 12.5 kwa mwaka. Riba isiyobadilika itakayolipwa mara nne kwa mwaka

Muda wa Hatifungani: Miaka 4

Kodi: Hatifungani haina kodi ya zuio

Kuorodheshwa DSE: Hatifungani itaorodheshwa kwenye Soko la Hisa la Dar es Salaam (DSE)

Azania Bondi Yangu Collection Account 033000001881

S/n Tukio Tarehe
1. Tarehe ya kuidhinishwa kwa hatifungani na CMSA Alhamisi, 26 Sep 2024

2. Tangazo la hatifungani kwa Umma Jumatatu, 04 Nov 2024

Jumatatu, 04 Nov 2024

Ijumaa, 06 Des 2024

Alhamisi, 12 Des 2024

Ijumaa, 13 Des 2024

Jumatatu, 16 Des 2024

Jumanne, 17 Des 2024

Jumanne, 17 Des 2024

Jumatano, 15 Jan 2025
Jumatatu, 16 Des 2028

3. Kuanza kupokea maombi ya ununuzi wa hatifungani

4. Mwisho wa kupokea maombi  ya ununuzi hatifungani

5. Mgao kwa wawekezaji

6. Kutangaza matokeo ya mauzo ya hatifungani

7. Tarehe ya toleo

8. Kuwasilishwa kwa rejista CSDR

9. Kuingiza CDS kwenye mfumo wa DSE

10. Kuorodheshwa Soko la Hisa la Dar es Salaam (DSE)

11. Mwisho wa Hatifungani


